Þýðing á "Microsoft Windows" í íslenska

Microsoft Windows er þýðing á "Microsoft Windows" í íslenska.

Microsoft Windows
+ Bæta við

þýska - íslenska orðabók

  • Microsoft Windows

    Markieren Sie diese Einstellung, wenn Sie Fenster wie unter Microsoft Windows über einen Doppelklick auf den Menüknopf schließen möchten

    Hakaðu við hér ef þú vilt að gluggar lokist þegar tvísmellt er á valmyndina, svipað og í Microsoft Windows

  • Sýna þýddar reiknirit sem myndast

Sjálfvirkar þýðingar á " Microsoft Windows " yfir á íslenska

  • Glosbe

    Glosbe Translate
  • Google

    Google Translate

Setningar svipaðar "Microsoft Windows" með þýðingum á íslenska

Bæta við

Þýðingar á "Microsoft Windows" yfir í íslenska í samhengi, þýðingar minni